Road Repair (other than Pothole) Buksan

22 Tekoa Ter Westfield, MA, 01085, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

10019919

Submitted To:

Westfield, MA

Kategorya:

Road Repair (other than Pothole)

Tiningnan:

34 beses

Lugar:

Westfield

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole, sidewalk

Deskripsyon

caller claims sidewalks need to be addressed

ay nagtanong din...
T. What is the type of road issue?
S. Sidewalk

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video