Inacknowledge ni: Town of Selma

Property Nuisance - Public Nuisances affecting property Kinilala

113 N Church St Selma NC 27576, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

10020419

Submitted To:

Town of Selma

Kategorya:

Property Nuisance - Public Nuisances affecting property

Tiningnan:

58 beses

Lugar:

Selma

Inireport:

noong

Deskripsyon

Numerous nuisance violations.

ay nagtanong din...
T. Broken Windows? Structurally Unsafe Building?
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video