Graffiti (including in Parks) Inilagay sa Artsibo

915 Circle City Dr Corona CA 92879, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

10028426

Submitted To:

Corona

Kategorya:

Graffiti (including in Parks)

Tiningnan:

68 beses

Lugar:

Corona

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

graffiti

Deskripsyon

In the alley that leads to C-Town Farmers Market

ay nagtanong din...
T. What is the Graffiti on?
S. GRAFFITI ON WALL/FENCE

2 Komento

  • Kinilala City of Corona (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara City of Corona (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.