Inacknowledge ni: Town of Selma

Pot Hole in Street Kinilala

401–499 S Massey St Selma NC 27576, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

10081184

Submitted To:

Town of Selma

Kategorya:

Pot Hole in Street

Tiningnan:

73 beses

Lugar:

Selma

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

Pothole at intersection of
West Preston and South Massey.

ay nagtanong din...
T. SeeClickFix is not monitored for emergency issues. If this is an emergency request, please dial 9-1-1
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video