Graffiti Inilagay sa Artsibo

312 Adams Street Oakland, CA 94610, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 924785

ID ng Isyu:

1024716

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Graffiti

Tiningnan:

2162 beses

Lugar:

Adams Point

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

512098

Deskripsyon

On no Parking pole


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.