Inacknowledge ni: Borough of Zelienople

Blight/Unsightly Property Kinilala

314 E Beaver St Zelienople, PA, 16063, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

10298532

Submitted To:

Borough of Zelienople

Kategorya:

Blight/Unsightly Property

Tiningnan:

54 beses

Lugar:

Zelienople

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

blighted property

Deskripsyon

Garage roof, garage door and backyard

ay nagtanong din...
T. Is the property abandoned?
S. No
T. What is the location of the blighted property (be specific)?
S. 314 East Beaver Street

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video