Inacknowledge ni: Medford, MA

Tree Pruning Request Kinilala

91 Dudley St Medford, MA, 02155, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

10394878

Submitted To:

City of Medford

Kategorya:

Tree Pruning Request

Tiningnan:

63 beses

Lugar:

Medford

Inireport:

noong

Deskripsyon

Branches in wires, please prune away from wires...

ay nagtanong din...
T. What is the address?
S. 91 Dudley St
T. Is the tree on public or private property?
S. Public
T. Other - please be as descriptive as possible.
S. Walang Ibinigay na Sagot

  • Medford, MA (Beripikadong Opisiyal)

  • Kinilala Eric-Forestry (Beripikadong Opisiyal)

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong pagkokomento at mga pagbabago ng estado.