Được ghi nhận bởi: Washington, DC (DC 311)

Sidewalk Repair Được thừa nhận

3540 Park Place Washington, District of Columbia Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 5270

ID Vấn đề:

1044196

Submitted To:

DC 311

Category:

Sidewalk Repair

Đã xem:

362 lần

Vùng lân cận:

Park View

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

14-00108486

Mô tả

The alley entrance beside the residents is badly broken, creating a trip hazard. Please repair.


2 Bình luận

  • Được thừa nhận DC 311 (Người dùng đã đăng ký)

  • Zplev (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video