Street Light Inilagay sa Artsibo

15 Elmhurst Dr Smithfield, RI 02828, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

10488643

Submitted To:

Town of Smithfield, RI

Kategorya:

Street Light

Tiningnan:

42 beses

Lugar:

Greenville

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

why were all the street light taken down?

ay nagtanong din...
T. Pole #?
S. Walang Ibinigay na Sagot

Mga Isyu sa Kalapit

3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.