Curbside Collection Inilagay sa Artsibo

147 Skeele St Chicopee 01013, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

10502328

Submitted To:

City of Chicopee

Kategorya:

Curbside Collection

Tiningnan:

25 beses

Lugar:

Chicopee

Inireport:

noong

Deskripsyon

Chair

ay nagtanong din...
T. What Type of Collection Issue?
S. Trash
T. If possible, please provide a picture of the issue
S. Walang Ibinigay na Sagot

3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.