Traffic Signal Buksan

Main St & Tremaine St Leominster, MA, 01453, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

10827846

Submitted To:

Leominster, MA

Kategorya:

Traffic Signal

Tiningnan:

183 beses

Lugar:

Leominster

Inireport:

noong

Deskripsyon

Traffic coming from tremaine trying to turn onto N main st never gets the green. I sat through five cycles for both rt 12 and 13, never got the red

ay nagtanong din...
T. What intersection?
S. Tremaine st and main st
T. What is the problem?
S. Walang Ibinigay na Sagot

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong pagkokomento at mga pagbabago ng estado.