Inacknowledge ni: Brookhaven, GA

Parks Kinilala

1220 Brookhaven Park Place Northeast Atlanta, GA 30319, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 2465

ID ng Isyu:

1085350

Submitted To:

City of Brookhaven

Category:

Parks

Tiningnan:

764 beses

Lugar:

Brookhaven

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

We need a trash can near the playground & basket court

ay nagtanong din...
T. Please select the City park you would like to report an issue
S. Brookhaven Park (4158 Peachtree Road NE)
T. Describe the problem
S. Walang Ibinigay na Sagot

2 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video