Được ghi nhận bởi: City of Chicago

Alley Pothole Complaint Được thừa nhận

Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

10944786

Submitted To:

City of Chicago

Danh mục:

Alley Pothole Complaint

Đã xem:

28 lần

Vùng lân cận:

Chatham

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

SR21-01527780

Đã gắn thẻ:

pothole

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. How is alley currently paved?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Where in the alley is the pothole located?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video