Inacknowledge ni: Medford, MA

Tree Pruning Request Kinilala

24 Newton Road Medford, MA, 02155, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

11053391

Submitted To:

City of Medford

Kategorya:

Tree Pruning Request

Tiningnan:

151 beses

Lugar:

Medford

Inireport:

noong

Deskripsyon

Tree needs to be trimmed...too close to the house

ay nagtanong din...
T. What is the address?
S. 24 Newton Rd.
T. Is the tree on public or private property?
S. Public
T. Other - please be as descriptive as possible.
S. Walang Ibinigay na Sagot

  • Medford, MA (Beripikadong Opisiyal)

  • Kinilala Eric-Forestry (Beripikadong Opisiyal)

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong pagkokomento at mga pagbabago ng estado.