Weeds, Litter, Debris Problem Buksan

1644 La Porte Ave Whiting, IN 46394, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

11076100

Submitted To:

City of Whiting

Kategorya:

Weeds, Litter, Debris Problem

Tiningnan:

43 beses

Lugar:

Whiting

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

use to be a good shortcut!
1648 left all the cuttings between the houses!!

ay nagtanong din...
T. Please take picture or give location.
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video