Inacknowledge ni: Medford, MA

Tree Health Assessment Request Kinilala

66 Sagamore Avenue Medford, MA, 02155, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

11076374

Submitted To:

City of Medford

Kategorya:

Tree Pruning Request

Tiningnan:

424 beses

Lugar:

Medford

Inireport:

noong

Deskripsyon

Resident requesting tree to be inspected....many dead limbs in tree.

ay nagtanong din...
T. What is the address?
S. 66 Sagamore Ave.
T. Is the tree on public or private property?
S. Public
T. Which of these? Please click all that apply.
S. Dead Tree Assessment
T. Other - please describe
S. Walang Ibinigay na Sagot

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong pagkokomento at mga pagbabago ng estado.