Graffiti (including in Parks) Inilagay sa Artsibo

1833 W Sixth St Corona CA 92882, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

11183001

Submitted To:

Corona

Kategorya:

Graffiti (including in Parks)

Tiningnan:

30 beses

Lugar:

Corona

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash, graffiti

Deskripsyon

Graffiti on Carl's Jr. trash enclosure wall facing the 91 Fwy

ay nagtanong din...
T. What is the Graffiti on?
S. GRAFFITI ON TRASH ENCLOSURES/CAN

1 Komento

  • Isinara City of Corona (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.