Inacknowledge ni: City of Oakland Call Center

Pothole Kinilala

5500 Redwood Road Oakland, California Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

1126500

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Pothole

Tiningnan:

4124 beses

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

523720

Deskripsyon

Multiple, deep potholes on road that circumnavigates Oakland Hebrew Day school building.


10 Komento

  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

  • Redwood Road (Rehistradong User)

  • dcst (Rehistradong User)

  • Redwood Road (Rehistradong User)

  • dcst (Rehistradong User)

  • Redwood Road (Rehistradong User)

  • dcst (Rehistradong User)

  • tlr (Rehistradong User)

  • Esquire (Panauhin)

  • Redwood Road (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video