Được ghi nhận bởi: City of Chicago

Sanitation Code Violation Được thừa nhận

Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

11272059

Submitted To:

City of Chicago

Danh mục:

Sanitation Code Violation

Đã xem:

15 lần

Vùng lân cận:

Calumet Heights

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

SR21-01796482

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What is the nature of this Code Violation?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Describe debris in detail?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Description of location
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Is there a squatter on the property?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video