Dead tree in Right of Way Buksan

3141 Stanhope Ave Raleigh, NC, 27607, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

11275416

Submitted To:

Raleigh City Hall

Kategorya:

Other

Tiningnan:

92 beses

Lugar:

Wade

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree, road safety

Deskripsyon

Dead tree limbs falling and damaged a vehicle. Request tree removal for safety.


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video