Graffiti Inilagay sa Artsibo

Mason City IA, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

11311852

Submitted To:

Mason City

Kategorya:

Graffiti

Tiningnan:

12 beses

Lugar:

Mason City

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

graffiti

Deskripsyon

There is a lot of new graffiti on the wooden play equipment. It’s offensive, threatening, and names two kids

ay nagtanong din...
T. Is the graffiti on public or private property?
S. Public
T. Is the graffiti offensive?
S. Yes

2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.