Overgrown Grass/Weed Inilagay sa Artsibo

738 10th St Ne Mason City, IA, 50401, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

11324252

Submitted To:

Mason City

Kategorya:

Overgrown Grass/Weed

Tiningnan:

15 beses

Lugar:

Mason City

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

overgrowth

Deskripsyon

needs mowing again, balloon is STILL on wrong location on the map, balloon needs to be moved between 734 10th St NE and 742 10th St NE


2 Komento

  • Kinilala Tina Meseck (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara Tina Meseck (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.