Graffiti (including in Parks) Đã lưu trữ

601-621 Ford St Corona, CA, 92879, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

11352957

Submitted To:

Corona

Danh mục:

Graffiti (including in Parks)

Đã xem:

37 lần

Vùng lân cận:

Corona

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

graffiti

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What is the Graffiti on?
Đáp. GRAFFITI ON UTILITY BOX

1 Bình luận

  • Đã đóng City of Corona (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.