Được ghi nhận bởi: City of Chicago

Tree Debris Clean-Up Request Được thừa nhận

Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

11371378

Submitted To:

City of Chicago

Danh mục:

Tree Debris Clean-Up Request

Đã xem:

30 lần

Vùng lân cận:

Chicago Ward 33

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

SR21-01887906

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Where is the debris located?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Is the debris larger than a desk?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video