Được ghi nhận bởi: City of Chicago

Tree Debris Được thừa nhận

1029 W 31st St CHICAGO, IL, 60608 Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 126244300

ID Vấn đề:

1141139

Submitted To:

City of Chicago

Category:

Tree Debris Clean-Up Request

Đã xem:

146 lần

Vùng lân cận:

Bridgeport

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

14-00957255

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


1 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video