Inacknowledge ni: City of Fitchburg, MA

Pothole Kinilala

Fitchburg MA, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

11411540

Submitted To:

Fitchburg, MA

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

41 beses

Lugar:

Fitchburg

Inireport:

noong

Deskripsyon

Caswell Road in Fitchburg needs to be graded.

ay nagtanong din...
T. Description
S. Walang Ibinigay na Sagot

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong pagkokomento at mga pagbabago ng estado.