Inacknowledge ni: Medford, MA

Tree Pruning Request (shrubs) Kinilala

Playstead Rd Medford, MA, 02155, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

11478743

Submitted To:

City of Medford

Kategorya:

Tree Pruning Request

Tiningnan:

215 beses

Lugar:

Medford

Inireport:

noong

Deskripsyon

Two large shrubs in island (Playstead Rd and Winthrop St.) the need pruning
the visual for drivers

ay nagtanong din...
T. What is the address?
S. Playstead Rd and Winthrop St
T. Is the tree on public or private property?
S. Public
T. Other - please be as descriptive as possible.
S. Walang Ibinigay na Sagot

  • Medford, MA (Beripikadong Opisiyal)

  • Kinilala Eric-Forestry (Beripikadong Opisiyal)

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong pagkokomento at mga pagbabago ng estado.