Được ghi nhận bởi: City of Chicago

Tree Debris Được thừa nhận

821 N Massasoit Ave CHICAGO, IL, 60651 Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

1154371

Submitted To:

City of Chicago

Danh mục:

Tree Debris Clean-Up Request

Đã xem:

151 lần

Vùng lân cận:

Chicago Ward 29

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

14-01003529

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video