Bagged Debris/more than 10 bags Đã lưu trữ

1073 Mountain Oaks Dr Birmingham, AL, 35226, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

11562715

Submitted To:

Hoover, AL

Danh mục:

Bagged Debris/more than 10 bags

Đã xem:

13 lần

Vùng lân cận:

Hoover

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Bagged leaves. On Mountain Oaks Cir side of lot.


2 Bình luận

  • Được thừa nhận Administrative Assistant - Public Works (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng Blake Burton (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.