Overgrown Lots Inilagay sa Artsibo

6411 Daytona Drive Richmond, Virginia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 720

ID ng Isyu:

1172263

Submitted To:

OLD City of Richmond

Category:

Overgrown Lots

Tiningnan:

977 beses

Lugar:

Worthington

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

overgrowth

Deskripsyon

Grass is over 12 inches long


  • Kinilala City of Richmond (Rehistradong User)

  • City of Richmond (Rehistradong User)

  • Isinara City of Richmond (Rehistradong User)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.