Inacknowledge ni: City of Oakland Call Center

Illegal Dumping Kinilala

15001-15699 Skyline Boulevard Oakland, CA 94619, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 2005

ID ng Isyu:

1175636

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Illegal Dumping

Tiningnan:

194 beses

Lugar:

Sequoyah

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

528129

Deskripsyon

Illegal dumping and fireworks.


1 Komento

  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video