Được ghi nhận bởi: Brookhaven, GA

Signal Problem Được thừa nhận

4200 Ashford Dunwoody Rd Atlanta, Georgia Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

1178217

Submitted To:

City of Brookhaven

Danh mục:

Signal Problem

Đã xem:

4327 lần

Vùng lân cận:

Brookhaven

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Traffic light at the entrance @ Lake Hearn and the State Farm Office complex turns red when there are no cars exiting from the office complex?? Not sure why this happens at all hours of the day? Please adjust this light accordingly. Thanks!

cũng đã hỏi...
Hỏi. Is there no power to the signal (Signal is dark)?
Đáp. No
Hỏi. Is the signal flashing?
Đáp. No
Hỏi. Is there a timing issue (too long to change from red, not changing at all, skipping cycles)? Please explain in detail:
Đáp. timing issue

  • Douglas (Người dùng đã đăng ký)

  • Được thừa nhận City of Brookhaven City Manager's Office (Người dùng đã đăng ký)

  • City of Brookhaven City Manager's Office (Người dùng đã đăng ký)

  • Đã đóng Brookhaven Department of Public Works (Người dùng đã đăng ký)

  • Jimmie (Người dùng đã đăng ký)

  • Reopened Rxdoc (Người dùng đã đăng ký)

  • Được thừa nhận City of Brookhaven City Manager's Office (Người dùng đã đăng ký)

  • City of Brookhaven City Manager's Office (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video