Inacknowledge ni: City of Hartford

Curb Repair Kinilala

Pulaski Circle Hartford, CT 06106, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 285

ID ng Isyu:

1180421

Submitted To:

Hartford 311

Category:

Curb Repair

Tiningnan:

1404 beses

Lugar:

Downtown

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

On the middle part of walk way to bushnell park from hudson -i tripped on the curb -terrible shape and a huge hazard for the city

ay nagtanong din...
T. What is the exact location of damaged curb?
S. Walang Ibinigay na Sagot

1 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video