Trash/Litter Inilagay sa Artsibo

7-21 Prospect Street Hartford, CT 06103, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 3925

ID ng Isyu:

1184621

Submitted To:

Hartford 311

Category:

Trash/Litter

Tiningnan:

1232 beses

Lugar:

Downtown

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Overfilled receptacle

ay nagtanong din...
T. Is this on private or public property?
S. Public
T. What is the address of the property?
S. City hall

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.