Miscellaneous Inilagay sa Artsibo

25 Orient Avenue Melrose, MA, 02176, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

11877766

Submitted To:

City of Melrose

Kategorya:

Miscellaneous

Tiningnan:

18 beses

Lugar:

Melrose

Inireport:

noong

Deskripsyon

This house is storing more 200sqft of junk and placing traffic cones on the publicly owned street and sidewalk.

ay nagtanong din...
T. Please explain the issue:
S. Walang Ibinigay na Sagot

3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.