High grass on trail Inilagay sa Artsibo

Metropolitan Branch Trail Washington, District of Columbia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 42700

ID ng Isyu:

1191633

Submitted To:

DC 311

Category:

Grass and Weeds Mowing

Tiningnan:

295 beses

Lugar:

Edgewood

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

14-00205887

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

Grass needs mowing asking met branch trail north of rhode izland ave MBT TrailRanger GH


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.