Pavement Problem Đã lưu trữ

3100-3172 Inman Drive Northeast Atlanta, GA 30319, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 2855

ID Vấn đề:

1208660

Submitted To:

City of Brookhaven

Category:

Pavement Problem

Đã xem:

903 lần

Vùng lân cận:

Brookhaven

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Is the problem a pot hole?
Đáp. Yes
Hỏi. If not a pot hole, please describe issue:
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.