Streets and Sidewalks Đã lưu trữ

883 Homestead Avenue Holyoke, Massachusetts, 01040 Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

12105643

Submitted To:

City of Holyoke

Danh mục:

Streets and Sidewalks

Đã xem:

390 lần

Vùng lân cận:

Holyoke

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Pavement around manhole needs to be repaired loud noise and house shakes 24-7 it's been over a year has to be addressed This is Ridiculous please don't ignore any longer can't take it anymore Higher up are gonna get E MAILS


9 Bình luậns

  • Holyoke, MA (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng Mayor (Chính thức đã xác nhận)

  • CHA (Người dùng đã đăng ký)

  • Mayor (Chính thức đã xác nhận)

  • CHA (Người dùng đã đăng ký)

  • CHA (Người dùng đã đăng ký)

  • Mayor (Chính thức đã xác nhận)

  • CHA (Người dùng đã đăng ký)

  • CHA (Người dùng đã đăng ký)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.