Graffiti (including in Parks) Đã lưu trữ

713 Park Ln Corona, CA 92879, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

12196277

Submitted To:

Corona

Danh mục:

Graffiti (including in Parks)

Đã xem:

22 lần

Vùng lân cận:

Corona

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Graffiti on short retaining wall in the alley.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What is the Graffiti on?
Đáp. GRAFFITI ON WALL/FENCE

1 Bình luận

  • Đã đóng City of Corona (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.