Public Works Request Đã lưu trữ

700-744 S Ramona Ave Corona, CA, 92879, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

12257060

Submitted To:

Corona

Danh mục:

Public Works Request

Đã xem:

38 lần

Vùng lân cận:

Corona

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Street sweeping request on s ramona ave next to 7th street. Behind 99 cent store


2 Bình luận

  • Được thừa nhận City of Corona (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng City of Corona (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.