Roosters Buksan

65 Lincoln Drive Leominster, MA, 01453, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

12265969

Submitted To:

Leominster, MA

Kategorya:

Other

Tiningnan:

32 beses

Lugar:

Leominster

Inireport:

noong

Deskripsyon

Town ordinance. 2 roosters being kept at 65 lincoln dr. In coop let out late afternoon till dark. On the loose. Not contained or fenced.


Mga Isyu sa Kalapit

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong pagkokomento at mga pagbabago ng estado.