Pothole in Street Inilagay sa Artsibo

5707-5709 North Glenwood Avenue Chicago, IL 60660, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

1227995

Submitted To:

City of Chicago

Kategorya:

Pothole in Street Complaint

Tiningnan:

215 beses

Lugar:

Andersonville

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

14-01289641

Deskripsyon

Potholes on alley crosswalk on Glenwood in between Edgewater and Hollywood. Reoccurring.

ay nagtanong din...
T. Where is the pothole located?
S. Crosswalk
T. Input mobile # to opt-in for text updates. If already opted-in, add mobile # to contact info.
S. 7733077562

5 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.