Speeding Buksan

Middle St Leominster, Massachusetts, 01453 Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

12362880

Submitted To:

Leominster, MA

Kategorya:

Other

Tiningnan:

52 beses

Lugar:

Leominster

Inireport:

noong

Deskripsyon

Still no cops on Middle St and now that it's paved, the cars are driving faster.


Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong pagkokomento at mga pagbabago ng estado.