Water - Irrigation Leaks Buksan

6427 S Blake Ct Gilbert, Arizona, 85298 Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

12400531

Submitted To:

Town-Wide Issues

Kategorya:

Fire Hydrant Issues (Public)

Tiningnan:

34 beses

Lugar:

Gilbert

Inireport:

noong

Deskripsyon

Fire hydrant is leaking nonstop. Discovered yesterday.


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video