Street Sign Buksan

71 Mechanic St Leominster MA 01453, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

12492594

Submitted To:

Leominster, MA

Kategorya:

Street Sign

Tiningnan:

19 beses

Lugar:

Leominster

Inireport:

noong

Deskripsyon

Street sign too faded, as is yellow curb People park there, making it dangerous to get in and out of driveway

Please replace sign and repaint curb

ay nagtanong din...
T. What type of sign?
S. no parking
T. What is the problem?
S. Damaged

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong pagkokomento at mga pagbabago ng estado.