Animal Control Inilagay sa Artsibo

10 Yale Dr Enfield, Connecticut, 06082 Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

12595072

Submitted To:

Town of Enfield

Kategorya:

Animal Control

Tiningnan:

55 beses

Lugar:

polytest

Inireport:

noong

Deskripsyon

Abandoned house has wild animals living in backyard.


1 Komento

  • Isinara Enfield ACO (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.