Pot holes Buksan

Burdean Road Newton Ma Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

1268029

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Other

Tiningnan:

1729 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Pot holes not repaired. Road is terrible


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video