Sidewalk damage Inilagay sa Artsibo

181 Linnmoore St Hartford, Connecticut Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 6990

ID ng Isyu:

1268799

Submitted To:

Hartford 311

Category:

Sidewalks

Tiningnan:

1062 beses

Lugar:

South West

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Sidewalk severely cracked

ay nagtanong din...
T. What is the exact address?
S. 181 Linnmoore St.

  • Isinara Cathy (Rehistradong User)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.