Graffiti (including in Parks) Đã lưu trữ

865-899 Kress Ct Corona, CA, 92879, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

12769453

Submitted To:

Corona

Danh mục:

Graffiti (including in Parks)

Đã xem:

41 lần

Vùng lân cận:

Corona

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Graffiti on playground/ jungle gym

cũng đã hỏi...
Hỏi. What is the Graffiti on?
Đáp. GRAFFITI ON PLAYGROUND EQUIP

2 Bình luận

  • Được thừa nhận City of Corona (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng City of Corona (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.