City tree Inilagay sa Artsibo

2600 Bexley Park Rd Bexley 43209, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

12777960

Submitted To:

City of Bexley

Kategorya:

City tree

Tiningnan:

17 beses

Lugar:

Bexley

Inireport:

noong

Deskripsyon

Tree looks dead? Has no leaves

ay nagtanong din...
T. Description of issue
S. Dead tree
T. Closest address to where the issue is located
S. 2587 Bexley park road

2 Komentos

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.